ആറു മികച്ച നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് വെബ് സീരീസ്

“ജനപ്രിയ ഓസാർക്ക് മുതൽ ഫീൽ ഗുഡ്, സ്വീറ്റ് മഗ്നോളിയാസ് പോലുള്ള മറഞ്ഞിരിക്കുന്ന രത്നങ്ങൾ വരെ, ലോക്ക്ഡൌ സമയത്ത് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് പുറത്തിറക്കിയ മികച്ച ഷോകൾ ഇതാ.”

1. Dead to Me season 2

മരണത്തെക്കുറിച്ചും ദു  ഖം പരിഹരിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ചും ഉള്ള ഈ ബ്ലാക്ക്‌  കോമഡിയിൽ, ക്രിസ്റ്റീന ആപ്പിൾഗേറ്റും ലിന കാർഡെല്ലിനിയും (ഷോയുടെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് പ്രൊഡ്യൂസർമാരും) ശ്രദ്ധേയമായ പ്രകടനങ്ങൾ നൽകുന്നു. നിങ്ങളെ ചിരിപ്പിക്കുകയും ഉച്ചത്തിൽ നിലവിളിക്കുകയും ചെയ്യുന്ന തരത്തിലുള്ളത്.

2. After Life season 2

ഏതെങ്കിലും തരത്തിലുള്ള സാമൂഹിക സമ്മർദ്ദങ്ങളില്ലാതെ ജീവിതം നയിക്കുകയല്ലാതെ മറ്റൊന്നും ടോണി ആഗ്രഹിക്കുന്നില്ല. വാസ്തവത്തിൽ, ഭാര്യ മരിച്ചതിനുശേഷം, ആത്മഹത്യയെ ഒരു പോംവഴിയായി അദ്ദേഹം കരുതുന്നു. എന്നാൽ പദ്ധതി പ്രകാരം കാര്യങ്ങൾ നടക്കാത്തപ്പോൾ, താൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നതെന്തും ചെയ്യുമെന്നും ലോകത്തെ തന്റെ പ്രവൃത്തികളാൽ ശിക്ഷിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം തീരുമാനിക്കുന്നു. എന്നാൽ മറ്റുള്ളവർ‌ക്കായി എന്തെങ്കിലും നല്ലത് ചെയ്യാൻ‌ നിർബന്ധിതനാകുമ്പോൾ‌ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മഹത്തായ പദ്ധതി ഒരു യു-ടേൺ‌ എടുക്കുന്നു. ഈ റിക്കി ഗെർ‌വെയ്‌സ് അഭിനയിച്ച ഇരുണ്ട കോമഡിയാണ്, അത് പെട്ടെന്ന് ഹൃദയസ്പർശിയായതും പ്രതീക്ഷ നൽകുന്നതുമാണ്.

3. Sweet Magnolias

A still from Sweet Magnolias.

മൂന്ന് സ്ത്രീകളുടെ ആകർഷകമായ കഥയാണ്, അവരുടേതായ ക്രമക്കേടുകൾ കൈകാര്യം ചെയ്യുമ്പോൾ സ്വന്തം നിലയ്ക്ക് ജീവിതം നയിക്കുന്നു. ഇത് നല്ലതും മാന്യവുമായ ഒരു നോവൽ പോലെ നീങ്ങുന്നു.

4. Unorthodox

ഡെബോറ ഫെൽ‌ഡ്മാന്‍റെ  2012 ലെ ആത്മകഥയായ അൺ‌ഓർ‌ത്തഡോക്സ്: ദി സ്കാൻ‌ഡലസ് റിജക്ഷൻ ഓഫ് മൈ ഹസിഡിക് റൂട്ട്സ് നാല് ഭാഗങ്ങളുള്ള ഈ പരമ്പരയ്ക്ക് പ്രചോദനമായി. പ്രധാന നടൻ ഷിരാ ഹാസിന്‍റെ  അസാധാരണ പ്രകടനത്തിനായി ഇത് കാണുക.

5. Feel Good

സുഖം പ്രാപിക്കുന്ന ഒരു അടിമയും ഹാസ്യനടനുമാണ് മേ. , പക്ഷേ ജോർജ്ജിന്‍റെ  രൂപത്തിൽ ഒരു പുതിയ പ്രണയവുമായി അവൾ പാത മുറിച്ചുകടക്കുമ്പോൾ കാര്യങ്ങൾ ഗണ്യമായി മാറുന്നു. ആറ് എപ്പിസോഡുകൾ മാത്രം നീളമുള്ള, ഫീൽ ഗുഡ് എന്നത്, പ്രണയത്തിന്‍റെ  കുഴപ്പവും അടുപ്പവും സങ്കീർണ്ണവുമായ ചിത്രീകരണമാണ്!

6. Into the Night

A still from the Belgian series Into the Night.

“ദി ഓൾഡ് ആക്‌സലോട്ട്” എന്ന സയൻസ് ഫിക്ഷന്‍ പുസ്തകത്തിൽ നിന്ന് പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട് നിര്‍മിച്ചതാണ്”ഇന്‍  റ്റു ദി നൈറ്റ്”.നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിന്റെ ആദ്യത്തെ ബെൽജിയൻ സീരീസാണ്.

ഒരു വിമാനത്തിലാണ് സംഭവം . അവസാന എപ്പിസോഡിന്‍റെ അവസാന നിമിഷം വരെ കാഴ്ചക്കാരനുമായി ഇടപഴകാനുള്ള കഴിവാണ് ഈ ലിസ്റ്റിക്കിൽ സീരീസിന് സ്ഥാനം ലഭിക്കുന്നത്.

====================================

🖋വി എന്‍ പ്രദീപ്‌

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *