സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ 9 ബോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു.

“കൊറോണ വൈറസ് കാരണം മാർച്ച് പകുതി മുതൽ തിയേറ്ററുകൾ അടച്ചിരിക്കുന്നതിനാൽ, ഒടിടി പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യുന്ന ചില ബോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ ഇതാ”

==========================================

🖋വി എന്‍ പ്രദീപ്‌

1. Gulabo Sitabo

                            തിയറ്റർ റിലീസിനായി ഉദ്ദേശിച്ചിരുന്ന ആയുഷ്മാൻ ഖുറാനയും അമിതാഭ് ബച്ചനും  അഭിനയിച്ച ചിത്രം  ജൂൺ 12 ന് ആമസോൺ പ്രൈം വീഡിയോയിൽ സ്ട്രീമിംഗ് ആരംഭിക്കും. കൊറോണ വൈറസ് കാരണം  ലോക്ക്ഡൗൺ അയതുകൊണ്ട്  ഡിജിറ്റൽ റിലീസ് തിരഞ്ഞെടുത്ത ആദ്യത്തെ മുഖ്യധാരാ ബോളിവുഡ് ചിത്രമാണ് ഷൂജിത് സിർകാർ സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രം.

2. Choked

ഈ അനുരാഗ് കശ്യപ് ചിത്രത്തിൽ സയാമി ഖേർ, റോഷൻ മാത്യു, അമൃത സുഭാഷ് തുടങ്ങിയവർ അഭിനയിക്കുന്നു. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിൽ “ചോക്ക് “സ്ട്രീം ചെയ്യുന്നു. സരിതയെ (ഖേർ) പിന്തുടരുന്ന ഈ സിനിമ,

3. Chintu ka Birthday

ഈ വിനയ് പതക്, ടില്ലോട്ടാമ ഷോം ചിത്രം ZEE5- ൽ മാത്രം റിലീസ് ചെയ്തു. ദേവൻഷു കുമാറും സത്യൻഷു സിങ്ങും ചേർന്ന് സംവിധാനം ചെയ്ത ചിന്തു കാ ജന്മദിനം യുദ്ധത്തിൽ തകർന്ന ഇറാഖിലാണ്. ഇവിടെ, ഒരു ഇന്ത്യൻ കുടുംബം തങ്ങളുടെ മകന്‍റെ  ആറാം ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. സീമ പഹ്‌വ, വേദാന്ത് ചിബർ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

4. Ghoomketu

ഈ നവാസുദ്ദീൻ സിദ്ദിഖി ചിത്രം ZEE5- ൽ സ്ട്രീം ചെയ്യുന്നു. സിനിമാ മേഖലയിൽ ചേരാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന എഴുത്തുകാരനായി സിദ്ദിഖിയും അനുരാഗ് കശ്യപ് അഴിമതിക്കാരനായ ഒരു പോലീസുകാരനുമായി വേഷമിടുന്നു. രാഗിണി ഖന്ന, രഘുബിർ യാദവ്, ബ്രിജേന്ദ്ര കല എന്നിവരും ഗുംകെട്ടു അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

5. Mrs Serial Killer

ജാക്വലിൻ ഫെർണാണ്ടസ്, മനോജ് ബാജ്‌പേയി, മോഹിത് റെയ്‌ന എന്നിവരാണ് പ്രധാന കഥാപാത്രങ്ങളെ അവതരിപ്പിച്ചത്. ഒരു ക്രൈം ത്രില്ലറാണ് നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് മൂവി, അവിടെ ഫെർണാണ്ടസിന്‍റെ  കഥാപാത്രം തന്റെ ഭർത്താവിനെ (ബാജ്‌പേയി) ഒരു സീരിയൽ കില്ലറായി ബന്ധിപ്പിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് രക്ഷിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു.

6. Maska

ഈ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ചിത്രത്തിൽ മനീഷ കൊയ്‌രാല, പ്രിത് കമാനി, ഷെർലി സെതിയ തുടങ്ങിയവർ അഭിനയിച്ചു. ബോളിവുഡ് നടനാകാൻ തന്‍റെ  പഴയ ഇറാനി കഫെ വിൽക്കാൻ തീരുമാനിക്കുന്ന പ്രിറ്റിന്‍റെ  കഥാപാത്രത്തെ പിന്തുടർന്ന് സിനിമയുടെ ഇതിവൃത്തം. ഈ പാരമ്പര്യം തുടരണമെന്ന് ആഗ്രഹിക്കുന്നതിനാൽ കഫേ വിൽക്കുന്നതിനെതിരെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ അമ്മ (കൊയ്‌രാല).

7. Bamfaad

മുതിർന്ന നടൻ പരേഷ് റാവലിന്റെ മകൻ ആദിത്യ റാവലിന്റെ അരങ്ങേറ്റം ഈ ZEE5 ചിത്രം അടയാളപ്പെടുത്തി. രഞ്ജൻ ചന്ദൽ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ശാലിനി പാണ്ഡെ, വിജയ് വർമ്മ, ജതിൻ സർന എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നു. ഇത് ഒരു ചെറിയ പട്ടണ പ്രണയകഥയാണ്.

8. What Are The Odds

അഭയ് ഡിയോൾ നിർമ്മിച്ച വാട്ട് ആർ ഓഡ്സ്, ഡിയോൾ, യശസ്വിനി ദയാമ, കരൺവീർ മൽഹോത്ര, മോണിക്ക ദോഗ്ര, മനു റിഷി, സുലഭ ആര്യ എന്നിവർ അഭിനയിച്ചു. മേഘ രാമസ്വാമി സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സ് ചിത്രം ആകസ്മികമായി രണ്ട് സുഹൃത്തുക്കൾ ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ ചെലവഴിക്കുന്നതിന്‍റെ  കഥയാണ്.

9. Ateet

പ്രിയമണി, സഞ്ജയ് സൂരി, രാജീവ് ഖണ്ടേൽവാൾ എന്നിവർ അഭിനയിച്ച ആറ്റീത് zee 5 ൽ സംപ്രേഷണം ചെയ്തു. തനുജ് ഭ്രാമർ സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ ചിത്രം ഒരു സൈനികനെ പിന്തുടർന്ന് ഭാര്യയുടെയും മകളുടെയും അടുത്തേക്ക് മടങ്ങിവരുന്നു. എന്നാൽ അയാളുടെ കുടുംബത്തെ വേട്ടയാടുന്ന ഏറ്റവും വലിയ ചോദ്യം, അവൻ ജീവിച്ചിരിപ്പുണ്ടോ എന്നതാണ്.

One Reply to “സ്ട്രീമിംഗ് പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ 9 ബോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ റിലീസ് ചെയ്യുന്നു.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *